A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT DANH HIỆU “HỌC SINH TIÊU BIỂU’ NĂM 2018 DO TỈNH ĐOÀN YÊN BÁI TRAO TẶNG

TT

Họ tên

Lớp

Kết quả rèn luyện

1

Phạm Tiến Trường

11 TOÁN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Toán

2

Nguyễn Thành Long

12 TOÁN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Toán

3

Nguyễn Công Minh

12 TOÁN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Toán

4

Trịnh Quốc Huy

12 TOÁN

Đạt giải Ba cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Vật Lý

5

Nguyễn Xuân Hoàng

12 LÝ

Đạt giải Ba cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Vật Lý

6

Nguyễn Thị Huyền Trang

12 TOÁN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Vật Lý

7

Hà Hồng Sơn

12 LÝ

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Vật Lý

8

Hoàng Việt Dũng

11 LÝ

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Vật Lý

9

Nguyễn Phùng Nhật Hải

11 LÝ

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Vật Lý

10

Nguyễn Đình Hoàng

11 HÓA

Đạt giải Nhất cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Hóa học

11

Trần Phương Nhi

12 HÓA

Đạt giải Ba cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Hóa học

12

Đào Kim Tuyến

12 HÓA

Đạt giải Ba cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Hóa học

13

Nguyễn Văn Minh

11 SINH

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Sinh học

14

Bạch Ngọc Minh Châu

11 TOÁN TIN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Tin học

15

Bùi Khánh Linh

12 VĂN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Ngữ Văn

16

Phạm Lê Diễm Quỳnh

12 VĂN

Đạt giải Ba cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Lịch sử

17

Trương Việt Hoàng

12 HÓA

Đạt giải Ba cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Lịch sử

18

Phan Hoài Thương

11 SỬ ĐỊA

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Lịch sử

19

Phạm Thùy Dung

12 VĂN

Đạt giải Nhì  cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Địa lý

20

Tăng Thị Phương

12 VĂN

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Địa lý

21

Nguyễn Trà Giang

12 ANH

Đạt giải Khuyến khích cuộc thi chọn học sinh giỏi quốc gia THPT môn Tiếng Anh

22

Hoàng Thái Sâm

11 SINH

Đạt giải Ba cuộc thi khoa học kĩ thuật dành cho học sinh trung học cấp quốc gia

23

Nguyễn Quang Đạt

11 SINH

Đạt giải Ba cuộc thi khoa học kĩ thuật dành cho học sinh trung học cấp quốc gia

24

Nguyễn Thị Thảo My

12 VĂN

Đạt giải Ba cuộc thi khoa học kĩ thuật dành cho học sinh trung học cấp quốc gia

25

Phan Huyền Nhung

12 VĂN

Đạt giải Ba cuộc thi khoa học kĩ thuật dành cho học sinh trung học cấp quốc gia


Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
Bài tin liên quan
Tin tức
Tin đọc nhiều